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Mshirika: Wanasiasa
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majimbo yao ya uchaguzi.

Changamoto-Matokeo:

Wanasiasa wanawasiliana na wananchi waliowachagua mara kwa mara na wanaruhusu mtiriiko wa taarifa na
mrejesho baina ya wananchi na wanasiasa. Wanalenga katika mahitaji ya wananchi na wanatumia midahalo na
wanajamii komo njia yo kuyofchcmu mohiioji hcyo Wonowcsi!isho mconi na maswali omboyo wananchi

katika vyombo vya habari, katika majukwaa ya kitaifa na kimataifa pamoja na kuTekeiezo ahadi zao kohko
Wanawasilisha mahitaji ya wanawake na makundi mengine yanayokandamizwa
katika ngazi za ufanyaji maamuzi. Wanatakiwa kutumia mamlaka yao na uwezo wao wa kupata rasilimali kwa gjili
ya kutimiza mahitaji ya wapiga kura wao na sio kwa djili ya maslahi yao binafsi. Wanasiasa wote wanaelewa
wajibu na majukumu yao kwa mujibu wa sheria na katfiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na
wanatekeleza majukumu yao kwa kuzingatia sheria na kanuni hizi.
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Kiashiria cha Matokeo

Maelezo ya Kile kilichobainika

Mabadiliko Yanayoanza Kuonekana
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CO0® Kuhudhuria mikutano  ya  kutengeneza
mipango na bajeti katika ngazi ya kijiji. kata ‘“J“%W y a di(o ﬁ'f:
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QO Wakubali ahadi zao za wakati wa kampeni
ziwekwe wazi na zifuatiliwe na wananchi.
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000 Kuzingatia masuala ya wanawake katika
~ mijadala na katika kufanya maamuzi.

Mabadiliko Yanayotarajiwa Kuonekana

000 Wanaelewa wajibu na majukumu yao kama
wanasiasa, tofauti na yale ya watumishi wa
umma na maofisa wa kuteuliwa.

(XeYe) Kutumia vyombo vya habari vya mahali mm MK D Ve , wz&v‘%&tu“‘;l

walipo na vya kitaifa kwa agjili ya kuibua
mijadala na wananchi kuhusiana na mipango
na vipaumbele vyao.
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000 Kushirkiana  na  kuwashinikiza — watumishi
kuweka wazi taarifa za mipango na matumizi

ya umma.

@00 Kurudi katika majimbo yao mara kwa mara na
kutoa mrejesho kwa wanachi pamoja na

kujibu maswali yao.
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000 Kutumia ufuatiligji wa utekelezaji wa ahadi zao
wakati wa uchaguzi kama njia ya kujipatia

umaarufu na kutangaza mafanikio yao.
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000 Kuwa na uelewa mzuri wa misingi ya uwazi na
uwqjibikaji  na  kuitumia  katika  kuweka

mipango na kufanya maamuzi mengine.

O®0O Kutumia velewa wao wa misingi ya uongozi,
sheria na kanuni kwa qjili ya kuwawdijibisha

viongozi wengine.
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000 Kupeleka vipaumbele vya jamii katika ngazi
0. za juu za ufanyaji maamuzi wanazoweza
e kuzifikia, kama Wabunge bungeni.

Mabadiliko Yanayotamaniwa Kuonekana
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®00 Kushiriki kikamilifu katika mijadala na midhalo v W/'\\:“&a”\'a V“‘:j\ W
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000 Kuchukua mahitaji ya makundi
yanayokandamizwa kama wanawake katika
ngazi mbalimbali za maamuzi na kutetea
mahitaj na vipaumbele vyao.
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MAELEZO YA MABADILIKO
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CHANZO CHA USHAHID! WA MABAD!LIKO
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MABADILIKO AMBAYO HAYAKUTARAJIWA KUTOKEA
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MABADILIKO YANAYOTAKIWA KUFANYWA NA PROGRAMU KUTOKANA NA KILICHOTOKEA/ILICHOJIFUNZA
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