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Wanasiasa wanawasiliana na wananchi waliowachagua mara kwa mara na wanaruhusu mtiriiko wa taarifa na
mrejesho baina ya wananchi na wanasiasa. Wanalenga katika mahitaji ya wananchi na wanatumia midahalo na
wanajamii komo njia yo kuyofohcmu mohifoji hcyo Woncwosﬂisho mooni na maswali omboyo wananchi
katika vyombo vya habari, katika majukwaa ya kitaifa na kimataifa pamoja na kutekeleza ahadi zao kcmko
majimbo yao ya uchaguzi. Wanawasilisha mahitaji ya wanawake na makundi mengine yanayokandamizwa
katika ngazi za vfanyaji maamuzi. Wanatakiwa kutumia mamlaka yao na uwezo wao wa kupata rasilimali kwa aijli
ya kufimiza mahitaji ya wapiga kura wao na sio kwa djili ya maslahi yao binafsi. Wanasiasa wote wanaelewa
wajibu na majukumu yao kwa mujibu wa sheria na katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania na
wanatekeleza majukumu yao kwa kuzingatia sheria na kanuni hizi.
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MABADILIKO AMBAYO HAYAKUTARAJIWA KUTOKEA

MABADILIKO YANAYOTAKIWA KUFANYWA NA PROGRAMU KUTOKANA NA KILICHOTOKEA/ILICHOJIFUNZA
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